zenjkijiwe
..
Home
Delicacy is another free premium blogger template.
February 18, 2016
Matokeo ya Kidato cha nne 2015 yatoka
Thursday, February 18, 2016 by zenjkijiwe
No comments
ANGALIA HAPA MATOKEO YA KIDATO CHA NNE
Email This
BlogThis!
Share to X
Share to Facebook
Newer Post
Older Post
Home
0 comments:
Post a Comment
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Follow me
Popular Posts
Wizara ya Uwezeshaji, Ustawi wa Jamii, Vijana, Wanawake na Watoto kuwa na mkakatiya kuacha utegemezi wa wafadhili.
STATE HOUSE ZANZIBAR OFFICE OF THE PRESS SECRETARY PRESS RELEASE Zanzibar ...
Kampuni ya Total yamhakikishia Rais Magufuli ujenzi wa bomba la mafuta haraka
Makamu wa Rais wa Kampuni ya Total Afrika Mashariki Bw. Javier Rielo amemuhakikishia Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Joh...
Meli ya Royal express yanusurika kuwaka moto ikiwa safarini kuelekea Pemba
Meli ya royal express imepata hitilafu ya moto kenye chumba cha Injini ikiwa safarini kuelekea kisiwani pemba na kusababisha taharuki kwa...
24 waambukizwa kipindupindu Kaskazini Pemba
Masheha wa shehia za Kojani Mkoa wa wa Kaskazini Pemba wametakiwa kuzuia ufanywaji wa biashara za majimaji ili kuzuia kuenea kwa ugonjwa ...
Balozi Seif ameagiza kufutwa mikataba ya kukodisha nyumba za Serikali ya Zanzibar
Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi ameagiza kufutwa mikataba yote ya makubaliano ya ukodishwaji wa Nyumba za Ser...
Powered by
Blogger
.
kuhusu blog
blog hii ni ya masuala ya kijami na maendeleo
www.zenjkijiwe.blogspot.com
zenjkijiwe5@gmail.com
0 comments:
Post a Comment