zenjkijiwe
..
Home
Delicacy is another free premium blogger template.
November 20, 2015
Nasaha za Rais Mstaafu wa Zanzibar Salmin Amour
Friday, November 20, 2015 by zenjkijiwe
No comments
Email This
BlogThis!
Share to X
Share to Facebook
Newer Post
Older Post
Home
0 comments:
Post a Comment
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Follow me
Popular Posts
Kampuni ya Total yamhakikishia Rais Magufuli ujenzi wa bomba la mafuta haraka
Makamu wa Rais wa Kampuni ya Total Afrika Mashariki Bw. Javier Rielo amemuhakikishia Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Joh...
POLISI JAMII YAPUNGUZA UHALIFU TANZANIA
Tanzania imefanikiwa kupunguza matukio ya uhalifu kutokana wananchi kupokea vyema dhana ya polisi jamii katika ulinzi na usalama wa nc...
Jaji Mkuu wa Tanzania atoa siku saba kwa mahakimu 508 kutoa maelezo kwa kufanya kazi chini ya kiwango.
Jaji Mkuu wa Tanzania Mohamed Chande Othuman ametoa siku saba kwa mahakimu 508 watoe maelezo ni kwanini wasifunguliwe mashtaka ya nidhamu...
24 waambukizwa kipindupindu Kaskazini Pemba
Masheha wa shehia za Kojani Mkoa wa wa Kaskazini Pemba wametakiwa kuzuia ufanywaji wa biashara za majimaji ili kuzuia kuenea kwa ugonjwa ...
Shilingi bilioni 5 kutanua barabra ya Mwanakwerekwe - Fuoni.
Kiasi ya shilingi bilioni 5 zimetengwa kwa ajili ya utanuzi wa barabra ya Mwanakwerekwe makubaburini hadi Fuoni kituo cha polisi yen...
Powered by
Blogger
.
kuhusu blog
blog hii ni ya masuala ya kijami na maendeleo
www.zenjkijiwe.blogspot.com
zenjkijiwe5@gmail.com
0 comments:
Post a Comment