zenjkijiwe
..
Home
Delicacy is another free premium blogger template.
January 28, 2016
Rais Magufuli afanya uteuzi wa Naibu Gavana wa Benki Kuu ya Tanzania
Thursday, January 28, 2016 by zenjkijiwe
No comments
Email This
BlogThis!
Share to X
Share to Facebook
Newer Post
Older Post
Home
0 comments:
Post a Comment
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Follow me
Popular Posts
Wizara ya Uwezeshaji, Ustawi wa Jamii, Vijana, Wanawake na Watoto kuwa na mkakatiya kuacha utegemezi wa wafadhili.
STATE HOUSE ZANZIBAR OFFICE OF THE PRESS SECRETARY PRESS RELEASE Zanzibar ...
Kampuni ya Total yamhakikishia Rais Magufuli ujenzi wa bomba la mafuta haraka
Makamu wa Rais wa Kampuni ya Total Afrika Mashariki Bw. Javier Rielo amemuhakikishia Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Joh...
Meli ya Royal express yanusurika kuwaka moto ikiwa safarini kuelekea Pemba
Meli ya royal express imepata hitilafu ya moto kenye chumba cha Injini ikiwa safarini kuelekea kisiwani pemba na kusababisha taharuki kwa...
Balozi Seif ameagiza kufutwa mikataba ya kukodisha nyumba za Serikali ya Zanzibar
Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi ameagiza kufutwa mikataba yote ya makubaliano ya ukodishwaji wa Nyumba za Ser...
POLISI JAMII YAPUNGUZA UHALIFU TANZANIA
Tanzania imefanikiwa kupunguza matukio ya uhalifu kutokana wananchi kupokea vyema dhana ya polisi jamii katika ulinzi na usalama wa nc...
Powered by
Blogger
.
kuhusu blog
blog hii ni ya masuala ya kijami na maendeleo
www.zenjkijiwe.blogspot.com
zenjkijiwe5@gmail.com
0 comments:
Post a Comment