zenjkijiwe
..
Home
Delicacy is another free premium blogger template.
January 08, 2016
Dkt Shein azindua taa za kuongoza ndege kiwanja cha Karume Pemba
Friday, January 08, 2016 by zenjkijiwe
No comments
Email This
BlogThis!
Share to X
Share to Facebook
Newer Post
Older Post
Home
0 comments:
Post a Comment
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Follow me
Popular Posts
ZSSF yaendelea na ujenzi wa nyumba za makaazi Mbweni nje kidogo ya Mji wa Zanzibar.
Harakati za ujenzi wa Nyumba za Mfuko wa Hifadhi ya Jamii Zanzibar {ZSSF} za kuwakopesha wanachama wake pamoja na kuuzwa kwa wananchi zina...
Wizara ya Uwezeshaji, Ustawi wa Jamii, Vijana, Wanawake na Watoto kuwa na mkakatiya kuacha utegemezi wa wafadhili.
STATE HOUSE ZANZIBAR OFFICE OF THE PRESS SECRETARY PRESS RELEASE Zanzibar ...
Kampuni ya Total yamhakikishia Rais Magufuli ujenzi wa bomba la mafuta haraka
Makamu wa Rais wa Kampuni ya Total Afrika Mashariki Bw. Javier Rielo amemuhakikishia Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Joh...
Balozi Seif ameagiza kufutwa mikataba ya kukodisha nyumba za Serikali ya Zanzibar
Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi ameagiza kufutwa mikataba yote ya makubaliano ya ukodishwaji wa Nyumba za Ser...
Zanzibar yaadhimisha siku ya Malaria duniani katika viwanja vya Maisara.
Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi amewataka wananchi wa wanaosafiri mara kwa mara kwa ajili ya harakati zao za mai...
Powered by
Blogger
.
kuhusu blog
blog hii ni ya masuala ya kijami na maendeleo
www.zenjkijiwe.blogspot.com
zenjkijiwe5@gmail.com
0 comments:
Post a Comment