zenjkijiwe
..
Home
Delicacy is another free premium blogger template.
November 15, 2015
Taifa ya Tanzania ‘Taifa Stars’ yalazimishwa sare Algeria
Sunday, November 15, 2015 by zenjkijiwe
No comments
Timu ya Taifa ya Tanzania ‘Taifa Stars’ imejiweka kwenye nafasi ngumu ya kufuzu hatua ya makundi kwenye michuano ya kombe la dunia baada ya kulazimishwa sare ya mabao 2-2 na Algeria.
Email This
BlogThis!
Share to X
Share to Facebook
Newer Post
Older Post
Home
0 comments:
Post a Comment
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Follow me
Popular Posts
ZSSF yaendelea na ujenzi wa nyumba za makaazi Mbweni nje kidogo ya Mji wa Zanzibar.
Harakati za ujenzi wa Nyumba za Mfuko wa Hifadhi ya Jamii Zanzibar {ZSSF} za kuwakopesha wanachama wake pamoja na kuuzwa kwa wananchi zina...
Wizara ya Uwezeshaji, Ustawi wa Jamii, Vijana, Wanawake na Watoto kuwa na mkakatiya kuacha utegemezi wa wafadhili.
STATE HOUSE ZANZIBAR OFFICE OF THE PRESS SECRETARY PRESS RELEASE Zanzibar ...
Kampuni ya Total yamhakikishia Rais Magufuli ujenzi wa bomba la mafuta haraka
Makamu wa Rais wa Kampuni ya Total Afrika Mashariki Bw. Javier Rielo amemuhakikishia Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Joh...
Balozi Seif ameagiza kufutwa mikataba ya kukodisha nyumba za Serikali ya Zanzibar
Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi ameagiza kufutwa mikataba yote ya makubaliano ya ukodishwaji wa Nyumba za Ser...
24 waambukizwa kipindupindu Kaskazini Pemba
Masheha wa shehia za Kojani Mkoa wa wa Kaskazini Pemba wametakiwa kuzuia ufanywaji wa biashara za majimaji ili kuzuia kuenea kwa ugonjwa ...
Powered by
Blogger
.
kuhusu blog
blog hii ni ya masuala ya kijami na maendeleo
www.zenjkijiwe.blogspot.com
zenjkijiwe5@gmail.com
0 comments:
Post a Comment